+ ตอบกระทู้
Results 1 to 6 of 6

RAW Superstar kara's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011

Default ตัวละครใน LOL ตัวไหนเก่ง

คืออยากรู้น่ะครับว่าตัวละครใน LOL ตัวไหนเก่งบ้าง เพราะผมก็เล่นตัวข้างล่างนี้ประจำ แต่อยากลองตัวอื่นบ้าง

ใครที่พอจะแนะนำตัวโหดๆบ้างครับ

มันคือเกมอะไรอ่ะครับ
    Blue Moon
    You saw me standing alone
    Without a dream in my heart
    Without a love of my own

นั่นสิเกมส์อะไร LOL ????

RAW Superstar kara's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011

Quote มาจาก Metal-man View Post
    นั่นสิเกมส์อะไร LOL ????
    Quote มาจาก luknam View Post
    มันคือเกมอะไรอ่ะครับ
    league of legends ครับ

LOL เคยเล่นตอนมันเปิดต่างประเทศอะผมว่าตัวที่มันตัวฟ้าๆใช้เวทย์อะโหดเหมือนกันเพราะตอนนี้เล่นแต่ HoN ไม่ค่อยรู้เืรื่อง LoL แล้ว
    2 เรปทีั่ไม่รู้จักสงสัยไม่เคยดู VRZO หรือไม่ก็ไม่ึ่ค่อยติดตามข่าวสารเรื่องเกมเกี่ยวกับเกมคล้ายๆ Dota

▂▃▅▆█●SANJI●█▆▅▃▂
    ~ONE PIECE~

NXT Rookie MisticaSincara~User~'s Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2012
    บ้าน Shawn michaels

ผมว่าน่าจะ Tristana ไม่ก็ Irelia หรือ Master Yi นี่แหละครับ !!

Danger !! The Miz Is Coming Soon !!!!! (Again)

+ ตอบกระทู้