+ ตอบกระทู้
Results 1 to 5 of 5

Default ขอทราบช่องทางการดูมวยปล้ำของ ทรูหน่อยครับ

ไม่ทราบว่ามีทุกวันไหน เวลาอะไรครับ ที่พากย์ไทยทาง ทรูน่ะครับ
    พอดี ไม่ได้ติดตาม มวยปล้ำมานานมาก >"< ตอนเคเบิ้ลมีสัญญาณของทรูสปอร์ตมา
    อาจจะได้ดู T^T

หรือไม่ก็ช่องทาง อินเทอร์เน็ตก็ได้ครับ ยิ่งพากย์ไทยยิ่งดีครับ >"<
    ว่ามีของทรูช่องไหน เวลาใด วันไหน อะไรยังไงบ้าง เพราะจะเริ่มกลับมาเป็นสาวกมวยปล้ำอีกครั้ง
    (พูดซะตัวเราแก่เลย =__=)

วันเสาร์ TrueSport 2 อยู่ช่อง102 เวลา 09:30 มี WWE Raw Zone
    วันอาทิตย์ TrueSport 2 อยู่ช่อง102 เวลา 09:30 มี WWE Smack Down

ลองกดเข้าดูว่ามีฉายอีกเมื่อไหร่นะครับทรูมีบ่อยมาก

SmackDown Superstar wwepan's Avatar
    เข้าร่วม
    Jan 2012

วันเสาร์ TrueSport 2 อยู่ช่อง102 เวลา 09:30ถึง11:00 มี WWE Raw Zone
    วันอาทิตย์true sport 2ช่อง102เวลา09:30ถึง11:00มีwwe smackdownวันอาทิตย์ทุกเดือนจะมีppvครั้งนึงหลังจากsmackdownจบครับ
    วันพุทธtrue sport 2 102 เวลา20:00ถึง21:00
    บางวันก็มีafterburn
    บางวันก็มีEXPERIENCE
    บางวันก็มีbottom line
    เยอะครับเเล้วมันจะฉายซํ้าด้วย
    [IMG][/IMG]
    Wrestlemania 29

Default มวยปล้ำ True Sport 2

ลำคาญผู้บรรยายมวยปล้ำ True Sport 2 จังเลย บรรยายนอกเรื่องจนสับสนไปหมดแล้ว ไม่บรรยายจะดีกว่ามั้ย

ขุดทำไมอ่ะครับ
    WOW WOW WOW WOW WOW WOW WOW WOW WOW WOW I am Very Crazy HaHaHa!!!!!!!

+ ตอบกระทู้