+ ตอบกระทู้
Results 1 to 6 of 6

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

Default ประกาศจากผม

ผมก็อยู่มาจะครบ 2 ปีแล้วแถมบอร์ดเองก็เงียบกริบอย่างที่ไม่เคยเป็น มันได้เวลาแล้วที่ผมต้องไป ผมได้งานใหม่แล้วคือใน Facebook WTF Wrestling ******* Foundertion

ขอบคุณมากครับสำหรับสิ่งดีๆที่บอร์ดนี้มีให้ผม ปิดฉากแล้ว ลาก่อน สวัสดีครับ

We Can Win A Trophy

ไปไกลๆเลย ชิ่วๆ

ไม่รู้สิ เจ้าของบอร์ดก็ไม่คิดจะเปลี่ยนรูป
    Bryan กับ AJ ไม่ได้ปล้ำแล้ว ยังจะประดับรูปไว้อีก

หลังๆ เจ้าของบอร์ดไม่ลงข่าว"เลย" มีสมาชิกในบอร์ดลงตลอด นี่ลงแต่ผล Raw กับ SmackDown และ PPV

เจ้าของบอร์ดติดงานไม่ก็ขี้เกียจมั้งครับ บวกกับยุคสมัยเปลี่ยนไป ตามข่าวใน Facebook หรือ Twitter คงจะรวดเร็วกว่า

บวกกับบางทีเว็บเปิดไม่ค่อยได้ด้วย คุกกี้อะไรไม่รู้ งง
    My Client Brock Lesnar conquered The Undertaker undefeated streak at WrestleMania.

ตอนนี้ Facebook ผมก็มีปัญหา สมัครมากี่อันก็โดนบล็อคเรียบ คราวนี้ผมจะไปเสพข่าวที่ไหนล่ะเนี่ย เวนกำ

I AM PHENOMENALLLLL

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

Quote มาจาก STELLA View Post
    ตอนนี้ Facebook ผมก็มีปัญหา สมัครมากี่อันก็โดนบล็อคเรียบ คราวนี้ผมจะไปเสพข่าวที่ไหนล่ะเนี่ย เวนกำ
    เข้าร่วมกลุ่ม มวยปลํ้าไฮไลท์ (รอว์ เเสม็คดาวน์ นิวเจแปน เเละค่ายอินดี้อื่่นๆ) สิครับ

We Can Win A Trophy

Quote มาจาก Phantanan Kobkitchaisong View Post
    เข้าร่วมกลุ่ม มวยปลํ้าไฮไลท์ (รอว์ เเสม็คดาวน์ นิวเจแปน เเละค่ายอินดี้อื่่นๆ) สิครับ
    ก็บอกอยู่ว่าเฟสมันโดนบล็อค ไอ้นี่ก็ตอบไม่คิด

I AM PHENOMENALLLLL

+ ตอบกระทู้