+ ตอบกระทู้
Results 1 to 8 of 8

Default เว็บบอร์ดทำไมมันเงียบเหงาอะไรเยี่ยงนี้

สมาชิกที่ยังเล่นยังโพสอยู่ผมเชื่อว่าตอนนี้เหลือไม่เกิน 10-15 คนแล้วล่ะมั้ง ไม่อยากจะเชื่อว่าถึงจุดนึงมันจะทั้งนิ่งและเงียบเป็นเป่าสากไปขนาดนี้ มันเพราะเหตุผลอะไรครับ เหลือแต่คุณ Phantanan Kobkitchaisong ที่ยังมาโพสต์ข่าวดีๆอยู่เรื่อยๆ จะว่าไปก็คิดถึงคุณ Pauvalon ด้วย หยุดคอมเม้นไปนานหลายเดือนมาก เผลอๆแปบเดียวผ่านไปครึ่งปีละ อยากให้เข้ามาคุยกันอีก หรือไม่ก็ขอ Facebook ไว้ด้วยก็ดีครับ ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ในกรณีไม่อยากเล่นบอร์ดนี้อีกต่อไป เลยอยากทราบว่าเล่นเฟส คอมเม้นในกลุ่มเพจอะไรบ้างรึป่าวครับ

I AM PHENOMENALLLLL

SmackDown Superstar Strike First RKO58's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2014

จริงๆ ไม่ได้หวังอะไรกับบอร์ดนี้แล้วครับ เรียกว่าตายแล้ว น่าจะได้ ผมเข้ามาเรื่อยๆแหละครับ 55
    หาผมเจอได้ใน Facebook นั้นแหละครับ เพจมวยปลำ้จานร้อน หรือ W T F! Thai ผมคอมเมนต์บ่อยๆ

The Face Thats Run the Place & The Prizefighter

"A J K.O."

ข่าวสาร มันต้องคู่กะดราม่า มันถึงจะอยู่ได้
    พอมีดราม่านิดหน่อย ก็จะมีพวกมาเอะอะโวยวาย ยี้อย่างนั้น ยี้อย่างนี้ แบนไปเลย บอร์ดจะได้น่าอยู่ แล้วดูตอนนี้สิ ไอ้พวกนั้นที่ออกมาโวยวาย มันก็หายหัวไปหมด ไร้สีสันสิ้นดี

Quote มาจาก Strike First RKO58 View Post
    จริงๆ ไม่ได้หวังอะไรกับบอร์ดนี้แล้วครับ เรียกว่าตายแล้ว น่าจะได้ ผมเข้ามาเรื่อยๆแหละครับ 55
    หาผมเจอได้ใน Facebook นั้นแหละครับ เพจมวยปลำ้จานร้อน หรือ W T F! Thai ผมคอมเมนต์บ่อยๆ
    ใช้ชื่อเฟสว่าอะไรครับ จะได้ตามตัวเจอ 555

I AM PHENOMENALLLLL

มวยปล้ำจานร้อน
    w t f!
    aunglo reviews

ไปสิงอาศัยเพจใน fb กันหมดแล้วครับ อีกอย่างมันกันเกรียนง่ายด้วย

เวปบอร์ดมันเริ่มล่มสลายกันแล้ว ลองดูเวปบอร์ดต่างๆถ้าไม่นับพวกกระทู้แบบพันทิปถือว่าเงียบๆเหงาๆค่อนข้างมาก คนไปสิงในเฟสกันหมดตามสมัยนิยมว่าแต่ไอดอลผม ท่าน Diamond Wolf หายไปเลยแต่ก่อนพี่แกดังมากจนผมติดตามแกมาตลอดตอนนี้ไม่มีแกมาสร้างความฮาแล้วเลยเบื่อๆน่ะ

Quote มาจาก ซุปเปอร์หมายเลข.....17 View Post
    เวปบอร์ดมันเริ่มล่มสลายกันแล้ว ลองดูเวปบอร์ดต่างๆถ้าไม่นับพวกกระทู้แบบพันทิปถือว่าเงียบๆเหงาๆค่อนข้างมาก คนไปสิงในเฟสกันหมดตามสมัยนิยมว่าแต่ไอดอลผม ท่าน Diamond Wolf หายไปเลยแต่ก่อนพี่แกดังมากจนผมติดตามแกมาตลอดตอนนี้ไม่มีแกมาสร้างความฮาแล้วเลยเบื่อๆน่ะ
    ยังอยู่ครับ ไม่ได้ไปไหน แต่เบื่อแล้วล่ะครับ ไปหาอะไรทำดีกว่า ปล่อยเว็บบอร์ดนี้ มันเจอจุดจบของมันช้าๆ ไปเถอะ

ไว้เจอกัน

He is the best in the world at what he does.

แนะนำบอร์ด gunfiction.net ถ้าเกิดใครเป็นสายนิยาย

สมาชิกเว็ปนี้ไปอยู่กันพอสมควร พวก BWO ด้วยบางส่วน ผมชื่อ naralasttear

คึกคักอยู่นะ แชทกันทั้งวัน

"The little queen of ELLAS"

+ ตอบกระทู้