+ ตอบกระทู้
Results 1 to 3 of 3

Default ผู้หญิง NXT มาทำไรที่ค่ายใหญ่กันแน่คะ

อย่างที่เห็นเลยค่ะ ชะนีจาก nxt มาทำไรกันคะ raw มากับ Paige ส่วน Smack down ก็มา คือมาเพื่อเสริม royal rumble หรือย้ายมา raw กับ smack down เลยคะมีหลายกระแสมาก ทำไมไม่เอา iconic duo มายังจะน่าติดตามมากกว่าอีก ของ sd live นะคะ

น่าจะย้ายมาถาวรนั่นแหละครับ ฝั่ง RAW ก็เอามาเป็นลูกน้อง Paige

I AM PHENOMENALLLLL

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

Quote มาจาก STELLA View Post
    น่าจะย้ายมาถาวรนั่นแหละครับ ฝั่ง RAW ก็เอามาเป็นลูกน้อง Paige
    และฝั่ง Smackdown ก็มาเป็นคล้ายๆกับ Shield แบบฉบับผู้หญิงเผลอๆจะออกแนว NWO หรือ Nexus เลยก็ได้

We Can Win A Trophy

+ ตอบกระทู้