+ ตอบกระทู้
Results 1 to 4 of 4

Default Sami Zayn

เมื่อฝีมือเท่ากัน เท่าไม ฐานะไม่เท่ากัน Sami และ Owens เป็นนักมวยปล้ำฝีมือดี แต่ทำไม Owens ถึงถูกผลักดันมากกว่า ขณะที่ Zayn แข่งกับคู่ต่อสู้ลดชั้นลงไปเรื่อยๆ ตออนนี้Zayn น่าจะกลายเป็นJobber แล้ว (ก็แค่ความคิดของคนดูจะไปมีผลอะไร)

ผมว่าโอเว่น แอคติ้ง การแสดง ดีกว่าซามิเยอะ การปล้ำก็ถือว่าไม่น่าเบื่อ ลูกเล่นมันเยอะดี ส่วนซามิปล้ำสนุก ลีลาเทพ แต่ผมว่าไปได้ไม่ไกลเท่าที่ควร น่าจะลองเปลี่ยนกิมมิคดู (ความเห็นส่วนตัวนะ)

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

บารมีของ Prizefighter ดีกว่าครับและเป็นอธรรมที่เจ๋งกว่าด้วย ส่วน Sami ในตอนนี้ GM ของค่ายฟ้าอย่าง Bryan ก็ขอโทษกับเจ้าตัวที่ยังไม่ได้รับการผลักดัน แต่เจ้าตัวบอกว่าเตรียมตัวได้เห็น Underdog หลุดพ้นจาก Underground ได้เลยในสิ้นปี

We Can Win A Trophy

ผมก็เห็นด้วยนะครับ
    s bobet mobile
    แก้ไขล่าสุดโดย omar2002; 30th September 2017 เมื่อ 11:53.

+ ตอบกระทู้