+ ตอบกระทู้
Results 1 to 3 of 3

กระทู้: อยากถามเกี่ยวกับกลุ่ม Bullet Club และ The Revival ครับ

Default อยากถามเกี่ยวกับกลุ่ม Bullet Club และ The Revival ครับ

คือทำไมกลุ่ม Bullet Club อย่าง Cody Rhodes ถึงชอบพูดว่า "Fuck The revival"

มันเกี่ยวอะไรกับ The Revival หรือเปล่าครับ หรือมันไม่ได้เกี่ยวกันเลย
    ใครรู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

มันเป็นบทสัมภาษณ์ของ Cody ครับประมาณว่าเขาอิจฉาค่าย NXT และอีกอย่างที่ NJPW ก็มี Young Buck ที่คุณภาพก็พอๆกับ Revival แกเลยพูดทำนองนี้ครับ

I Promise To Win The Premier League Trophy : Jurgen Klopp

มันเป็นบทที่เขากำหนดมานิ

คาสิ โนออนไลน์
    แก้ไขล่าสุดโดย omar2002; 13th October 2017 เมื่อ 09:50.

+ ตอบกระทู้