+ ตอบกระทู้
Results 1 to 8 of 8

กระทู้: มาดูการเดาอันสุดมั่วของเด็กหำน้อย BrockLockAgain กัน

Default มาดูการเดาอันสุดมั่วของเด็กหำน้อย BrockLockAgain กัน

เด็กหำน้อยตัวนี้มีชื่อว่าไอ้ BrockLockAgain นี่คือสิ่งที่มันคาดเดาเหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้นในศึก Great Balls Of Fire ครับ

http://www.wmwrestling.com/th/forum/...ad.php?t=55292 ลิงค์นี้คือกระทู้ที่มันตั้งเดาแบบมั่วๆขึ้นมา

ข้อแรก มันก็มั่วแล้วหลังบอกว่า Samoa Joe จะเอาชนะ Brock Lesnar ไปได้และควาแชมป์ Universal ไปครอง

ข้อสองมันยังมั่วแหลกไม่เลิก หลังบอกว่า Paul Heyman จะหักหลัง Brock ไปช่วย Joe เพื่อให้ได้ตำแหน่งแชมป์ Universal

ข้อสาม มันหาว่า ใครที่อัด Heyman ได้จะสามารถเอาชนะ Brock ตลอดจากที่สังเกตุในอดีตที่ผ่านมา ซึ่งมันก็มั่วอีกแล้ว

ข้อสี่ มันยังมโนเองไปว่าแมตช์จะออกมาที่ Heyman ดึง Brock หรือกรรมการจังหวะที่ Brock กำลังจับกดจากนั้นทั้คู่ลงไปเถียงกัน แต่จังหวะนั้น Joe ล็อกคอ Brock จนสลบแพ้เสียแชมป์ Heyman ไปชูมือให้กับ Joe พร้อมเยาะเย้ย Brock ที่นอนหมดสภาพปิดฉากศึก Great Balls Of Fire ไปแบบคนดูตะลึง

คือบอกตรงๆครับ 4 ข้อแค่นี้มันมั่วหมดเลยผลที่แท้จริงคือ Heyman มันไม่ได้หักหลัง Brock แล้วสุดท้าย Brock ก็เอาชนะ Joe ไปด้วย F5 ป้องกันแชมป์ไปได้แบบไม่ยากเย็นอะไร

บอกจริงๆขำมากกับการเดามั่วของไอ้ BrockLockAgain แล้วพอมีคุณ Diamond Wolf มาแย้งด้วยข้อมูลว่า Heyman จะไม่หักหลัง Brock มันก็ดันเถียงเขาไปอีกว่า WWE ใช้มุขเดิมๆแน่นอนอย่างปี 2002 ที่ Heyman หักหลัง Brock ไปช่วยเหลือ Big Show

สุดท้ายคนที่เงิบเองคือไอ้เด็กหำน้อยหัดดูมวยปล้ำ BrockLockAgain ส่วนผู้ชนะคือคุณ Diamond Wolf

เห็นความแตกต่างชัดเลยครับระหว่างคนรู้จริงอย่างคุณ Diamond Wolf กับไอ้เด็กปากมอม BrockLockAgain

งานนี้ผมเชียร์คุณ Diamond Wolf เต็มที่ไม่ชอบไอ้พวกชอบแถโง่แล้วชอบอวดรู้แสดงความโง่ให้คนอื่นเห็นเป็นประจำ

ภาษาไทย คุณสอบตกรึ ไปเรียนอนุบาล1ใหม่ไหม
    ทำนาย=เดา เดา=คาดคะเนสิ่งที่อาจจะเกิด(ซึ่งอาจไม่เกิดขึ้นก็ได้)

เดาผิดก็คือเดาผิด ก็ใช่ไง ผมยอมรับแมนๆซื่อๆสไตล์Brock Lesnar
    ถ้าคุณอยู่ใกล้ๆผมนี่ คุณโดนGermanSuplex3รอบ ต่อด้วยจับใส่ท่าBrockLock คอหักหลังหักไปล่ะนะนี่ ฐานที่ตกภาษาไทยและลอบโจมตีแบบบื้อๆ

user อวตารก็มานะ เด็กหำน้อยขนเพชรหงอกแล้ว (ไดม่อน=เพชร วูฟ=หมาป่า หมาป่ามีขน ไดม่อนวูฟ=เด็กหำน้อยที่ขนเพชรหงอกแล้ว)
    แก้ไขล่าสุดโดย BrockLockAgain; 10th July 2017 เมื่อ 14:45.

บ้ารึเปล่า ^ ยูสเซอร์ หมายเลข 17 ไม่ใช่ร่างอวตารของผม แล้วไอ Brocklock ถ้าเอ็งยอมรับแบบดีๆ ไม่ตอแหละ ********เถียงต่อไป คนเค้าก็ไม่หมั่นไส้หรอกครับ

และที่เมิงดู*********หนักเรย นั่นก็คือ จะไปจับเค้าใส่เจเม่น ซูเพล็กถ้าเค้าอยู่ใกล้เมิง ?? บอกเลยโคตรติงต๊อง สมองเมิง*****มาก

He is the best in the world at what he does.

Quote มาจาก BrockLockAgain View Post
    ภาษาไทย คุณสอบตกรึ ไปเรียนอนุบาล1ใหม่ไหม
    ทำนาย=เดา เดา=คาดคะเนสิ่งที่อาจจะเกิด(ซึ่งอาจไม่เกิดขึ้นก็ได้)

เดาผิดก็คือเดาผิด ก็ใช่ไง ผมยอมรับแมนๆซื่อๆสไตล์Brock Lesnar
    ถ้าคุณอยู่ใกล้ๆผมนี่ คุณโดนGermanSuplex3รอบ ต่อด้วยจับใส่ท่าBrockLock คอหักหลังหักไปล่ะนะนี่ ฐานที่ตกภาษาไทยและลอบโจมตีแบบบื้อๆ

user อวตารก็มานะ เด็กหำน้อยขนเพชรหงอกแล้ว (ไดม่อน=เพชร วูฟ=หมาป่า หมาป่ามีขน ไดม่อนวูฟ=เด็กหำน้อยที่ขนเพชรหงอกแล้ว)
    มาใหม่ ไม่รู้เรื่องไม่รู้ราว ปากก็ดี มึงน่ะซิเด็ก 13-14 มั้ง นิสัย สันดาร พฤติกรรม เด็กๆ ********ไปว่าคนอื่นเป็นเด็ก

พวกท่านไปรุมด่าไอ้ BrockLockAgain มันมากเดี๋ยวมันจะแถว่าเป็นยูสเซอร์เดียวกันหมดนะครับ

ไอ้นี่มันยิ่งไม่มีสมองอยู่หรือที่เรียกตามประสาบ้านๆก็คือ โง่ นั่นเอง555555

แต่ผมว่าเรารุมด่ารุมว่ามัน มันอาจจะชอบก็ได้ตามประสาพวกบ้าเพราะดมกาวมาอย่างหนัก ชีวิตมันยอมรับความจริงไม่ได้ครับ

สุดท้ายมันก็เป็นพวกบ้าๆบอๆนั่งอยู่ใต้สะพานลอยร้องรำทำเพลงไม่ก็คุ้ยขยะหากินนั่นแหละครับ555555

ขนาดหลักฐานมีชัดๆมันยังแถไปเรื่อย แบบนี้เขาเรียกว่าหน้าด้า น ตอแห ล ใช่ไหมครับ

แต่ดูๆแล้วผมว่าไอ้ BrockLockAgain มันคล้ายๆตัวนึงที่ผมเคยเห็นเลยนะ ชอบเลื้อยเข้าบ้านคนแลบลิ้นแผล่บๆมีทั้งตัวเล็กและใหญ่

มักชอบลากไก่สดไปกินในน้ำ มันอยู่ทั้งบนบกและในน้ำได้ ท่าน Diamond Wolf และท่าน evilben2 เรียกตัวนี้ว่าอะไรครับ

แถวบ้านผมเขาเรียกว่าไอ้ เหิ้ย น่ะครับแล้วท่าน 2 คนเรียกมันว่าอะไร สำหรับไอ้ BrockLockAgain นี่ เหิ้ย ขนานแท้เลยล่ะครับ555555

Quote มาจาก BrockLockAgain View Post

นายๆ นายมีแรง GermanSuplexตั้ง3รอบเลยหรอโหทำไมเก่งจังสงสัยตัวหญ่น่าดูเลย ก็คือเดาไม่เท่าไรหลอกเขาหมั่นไส้ที่นายไปบอกว่าเขาคือเด็กหัดดูอะ
    คือมึงโตขนาดไหนวะข้องใจจัง มึงด่าเขาเด็กมึงโตแล้วหรอ ปากมึงนี่ดีจิงๆเขาเห็นไม่ตรงกับมึงมึงก็หาว่าเขาพึ่งเริ้มดู มึงดูตั้งแต่ตอนไหนวะ
    จากคำพูดคำจามึงนี่นะไอ้ห่า

+ ตอบกระทู้