+ ตอบกระทู้
Results 1 to 2 of 2

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

Default พวกพี่ชอบผู้หญิงแบบไหนครับ

ตามหัวข้อเลยครับผมอยากรู้ว่าพวกพี่ชอบผู้หญิงหน้าตาแบบไหน ส่วนตัวผมชอบแนว

ขนาดรูปร่าง : ตัวเล็ก
    สีผิว : ขาว
    ลักษณะพิเศษ : ใส่แว่น(ผมเป็นคนชอบสาวแว่นมากครับ)
    สีผม : สีไหนก็ได้ จะยาวหรือสั้นก็ได้
    บุคลิก : ดูฉลาด เก่ง น่ารัก ไม่ค่อยพูด
    ขนาดหน้าอก : ชอบแบบเล็กๆ

สำหรับผมมีเท่านี้ครับ และพวกพี่ล่ะครับชอบแบบไหนครับส่งมาเยอะๆนะครับ

Liverpool Will Be Champion The Sleeping Giant Has Awakened

ชอบดูมวยปล้ำมาหาเราได้นะ

+ ตอบกระทู้