+ ตอบกระทู้
Results 1 to 8 of 8

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

Default News Updates 18/3/17

WWE มีแผนการสำหรับคู่เอก Wrestlemania 34

ยังไม่ทันที่จะเริ่มศึก Wrestlemania 33 เลยทาง WWE ก็ได้มีแผนการสำหรับคู่เอกในศึก Wrestlemania ปีหน้าซะแล้ว โดย Wrestling Observer Newsletter ได้ออกมาเผยว่าทาง WWE ได้มีการเตรียมคู่เอกไว้แล้ว

ซึ่งมีรายงานว่าคู่เอกใน Wrestlemania 34 นั้นจะเป็นการชิงแชมป์ Universal กันระหว่าง Brock Lesnar ปะทะ Roman Reigns กันอีกครั้งหลังจากที่ทั้งคู่เคยเจอกันมาแล้วใน Wrestlemania 31

แต่ที่น่าตกใจคือมีรายงานว่าหากเรื่องนี้เป็นความจริงนั่นก็หมายความว่ามีโอกาสสูงที่ Roman Reigns จะสามารถเอาชนะ The Undertaker ได้ใน Wrestlemania ปีนี้เพื่อเป็นการเสริมสร้างบารมีของ Reigns

สิ่งที่น่าแปลกพอ ๆ กันคือ WWE จะยอมให้สถิติของ Undertaker ถูกทำลายอีกครั้งเลยงั้นเหรอ? เพราะถ้าหากเป็นอย่างนั้น WWE อาจจะต้องรับมือกับเหล่าคนดูที่เตรียมพร้อมจะก่อจราจลได้เลยถ้าหาก Reigns เอาชนะ Undertaker ได้

ดังนั้นตราบใดที่ศึก Wrestlemania ยังไม่เปิดฉากเราก็คงต้องติดตามก็ต่อไป

ฉาว!!!!! คลิปโป๊ของ Paige ถูกเผยแพร่ว่อนเน็ต เลิฟซีนโจ๋งครึ่มหลายฉาก!

เกิดเรื่องซะแล้วสำหรับ Divas ของ WWE อย่าง Paige เมื่อล่าสุดมีมือดีเผยแพร่ทั้งภาพโป๊ คลิปเปลือยที่เธอกำลังช่วยตัวเองอยู่พร้อมกับกับวิดีโอเทปที่บันทึกฉากเลิฟซีนของเธอเกิดหลุดออกมาสู่สาธารณะ

ในเทปดังกล่าวจะเห็น Paige เปลือยกายทำกิจกรรมทางเพศหลายฉากอยู่กับผู้ชายคนหนึ่งและผู้ชายผิวสีอีกคนหนึ่ง ซึ่งไม่ใช่ทั้ง Kevin Skaff (อดีตแฟน) และ Alberto Del Rio (แฟนคนปัจจุบัน) อย่างแน่นอน

ในคลิปนั้นมีบางฉากที่เห็นหน้าของคนถ่ายกับผู้ชายผิวสีที่กำลังแสดงให้เห็นฉากที่เร้าร้อนอยู่ ซึ่งมีมีการคาดการว่าคลิปทั้งหมดนี้น่าจะถูกถ่ายทำในช่วงปี 2014 พร้อมกับผู้ชาย 2 คนที่เห็นอยู่ในคลิปถูกมองว่าน่าจะเป็น Xavier Woods 1 ในสมาชิกของ New Day และ Brad Maddox อดีตสตาร์ของ WWE

ด้าน Paige เองก็ได้ออกมาพูดถึงเรื่องนี้ผ่านทาง Twitter ว่า "ภาพถ่ายและคลิปส่วนตัวของฉันถูกมือดีเอาไปและน่าเสียดายที่พวกเขาเอามาแชร์ต่อหน้าสาธารณชนโดยที่ยังไม่ได้ขออนุญาติจากฉัน"

สำหรับ Paige ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงฟื้นฟูอาการบาดของเธอเองเจ็บที่คอและเธอยังกำหนดที่จะแต่งงานกับ Alberto Del Rio ในเดือนพฤษภาคมนี้แถมยิ่งมีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นทำให้ทาง WWE อาจจะตัดสินใจไลเธอออกในเร็วๆนี้อีกด้วย

Luke Harper เผยในที่สุดตัวเองก็ได้ไปปล้ำเดี่ยวซะที

หลังจากที่ Wyatt Family ได้แตกทีมกันไปแล้วและในขณะนี้ความบาดหมางกันระหว่าง Bray Wyatt และ Randy Orton กำลังดำเนินไปได้อย่างสุดตื่นเต้นและในขณะเดียวกันกับอดีตสมาชิกของ Wyatt Family อย่าง Luke Harper ก็ได้ออกมาเผยว่าในที่สุดตัวเขาก็ได้ปล้ำเดี่ยวซักที

โดย Harper ได้ออกมาเผยทาง The Gorilla Position Podcast ว่า " ผมนั้นรู้สึกอึดอัดมากในตอนที่ผมไปเป็นลูกน้องของ Bray เพราะผมแทบไม่ได้โชว์ฝีมืออะไรมากมายเลยและที่แย่ไปกว่านี้คือผมต้องไปจับคู่กับเจ้าหนุ่มแกะขาว (Erick Rowan) ที่ทั้งปล้ำช้า น่าเบื่อไม่มีอะไรโดดเด่นเลยแถมไม่ได้มีความทุ่มเทหรือพยายามอย่างเต็มที่แต่ดันอยากทะเยอทะยานกับผมและถึงแม้ผมจะได้แชมป์ Inter ในช่วงต้นปี 2015 แต่ผมกลับไม่มีความสุขอะไรเลย แต่พอผมกลับมาปล้ำเดียวอีกครั้งในปีนี้ผมกลับมีความสุขกว่านี้มากเพราะในที่สุดผมก็จะได้แสดงความสามารถของตัวเองซักทีหลังจากนี้"

โดยทาง Harper ได้พูดถึงทาง Erick Rowan สมาชิกอีกคนของ Wyatt Family ที่กำลังจะกลับมาสู่ Smackdown อีกครั้งและเมื่ออาทิตย์ก่อน Rowan ก็ได้มาที่หลังฉากของ Smackdown อีกด้วย

WWE มีแผนให้ A.J. Styles ย้ายไปฝั่ง Raw และ Roman Reigns ย้ายไป Smackdown

ในขณะที่เส้นทางสู่ Wrestlemania ของทั้ง Raw และ Smackdown กำลังดำเนินไปได้อย่างเข้มข้นแต่ในขณะเดียวกันตอนนี้กระแสการแยกค่ายก็เริ่มจะกำลังมาแรงอีกครั้งด้วย

โดยทาง PWInsider สำนักข่าวมวยปล้ำชื่อดังของอเมริกาได้ออกมาเผยว่า Vince McMahon ที่กำลังคุมค่าย Raw อยู่มีแผนที่จะไปดึง A.J. Styles / The Miz / Randy Orton และ Apollo Crews ให้มาอยู่ Raw สลับกับ Roman Reigns ที่ Vince ตั้งใจจะให้เขาไปอยู่ Smackdown พร้อมกับสตาร์อีกหลายคนเช่น Sami Zayn / Cesaro / Kevin Owens และ Seth Rollins

ช่วงเวลาที่ผ่านมา A.J. Styles ถือได้ว่ามีความสำคัญอย่างมากสำหรับรายการ Smackdown แต่เมื่อถ้าเขาไปอยู่ Raw ทางทีมง่ายค่ายฟ้าอาจจะเตรียมแผนที่ดีกว่านี้แล้ว

ซึ่งถ้าหากว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริงล่ะก็ Smackdown อาจจะกลายเป็นรายการธรรมดาไปเลยก็เป็นได้หรือไม่ก็ทางทีมงานของ Smackdown อาจจะพลิกบทบาท Roman Reigns เป็นอธรรมก็ได้

ในขณะนี้ Styles โดนทาง Bryan ไล่ออก(ในบท)ใน Smackdown เมื่อสัปดาห์ที่แล้วโดยเขาก็กำลังเปิดศึกอยู่กับ Shane ที่พวกเขาต้องเจอกันใน Wrestlemania

ที่มา:
    www.whatculture.com/wwe

และ
    http://www.thesportster.com/

ขอขอบคุณทุกคนที่ติดตามข่าวครับ สวัสดีครับ

We Can Win A Trophy

-โคตรเบื่อไอ้กากเรน โรมัน ก็แล้วแต่อะนะ WWE ถ้าอยากจะดันทุรังแบบนี้ต่อไปก็เชิญเลย มันมีวิธีอีกตั้งมากมายหลายวิธีที่จะทำให้โรมันมันผงาดได้โดยที่คนดูไม่เกลียด แต่ในเมื่อยังจะใช้วิธีแบบนี้ก็เรื่องของมรึงมีแต่เสียกับเสีย

-เคยมีความหวังมาตลอดว่าสักวัน Paige จะคืนดีกับ WWE และจะกลับมาทำงานตามสัญญาที่ยังไม่หมดของเธอ แต่เมื่อมันเกิดข่าวฉาวแบบนี้ขึ้นมาความหวังนั้นก็ดับลงไปละ เสียดายจริงๆแต่ Paige เป็นฝ่ายผิดเองแหละ ทำตัวเองหลายๆอย่าง น่าเสียดายจริงๆ ส่วน Paige พอเกิดข่าวแบบนี้ขึ้นมาก็ไม่พยายามปกป้องตัวเองหน่อยเลยหรอ ?? (แต่หลักฐานมันก็คาๆตาอะนะแก้ตัวไปคงไม่มีประโยชน์)

-Luke Harper นี่ก็พูดตรงๆเลยเนอะ 5555 Eric Rowan มาเห็นคงจะแอบเคือง แต่ก็นะที่พูดมามันก็จริงหมดทุกอย่าง Luke Harper เป็นนมป. ตัวใหญ่มากๆ แต่ปล้ำได้คล่องแคล่ว ใช้ท่าเหินเวหาได้ มีกิมมิคที่ชัดเจน มีการเอนเตอร์เทนคนดู ฝีมืออะไรมาครบแต่สกิลไมค์นี่ยังสุนัขไม่รับประทานจริงๆ แต่คนดูเค้าก็ชอบกันเยอะอยู่นะ WWE น่าจะกำลังค่อยๆผลักดันอยู่ช่วงนี้ค่อยๆ เป็นค่อยๆ ไป แต่ส่วนตัวอยากให้จับยัดชิงแชมป์ WWE แบบสามเส้าใน WM ไปเลย ไม่น่าเกลียดหรอกนะเพราะจะได้เป็นพบกันระหว่างอดีตสมาชิก Wyatt Family

-ถ้าจะดราฟท์กันแบบนั้นก็ต้องมาดูกันว่าทีมเขียนบท SDlive มีกึ๋นขนาดไหน แล้ว Raw จะยังน่าเบื่ออยู่หรือป่าว ส่วนตัวคิดว่าถ้าทีมเขียนบท SDlive แน่จริงก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรเลย เพราะที่ Raw มันน่าเบื่อกันอยู่ทุกวันนี้มันไม่ได้เป็นเพราะสตาร์แต่ละคนไร้ความสามารถหรือไม่เก่งหรือไม่น่าสนใจ แต่ปัญหามันอยู่ที่ 'บท' ที่ซ้ำซากจำเจน่าเบื่อ ไม่มีอะไรเดินไม่มีอะไรคืบหน้า ทุก Week ก็เจอแต่เรื่องเดิมๆเห็นแต่เรื่องเดิมๆ ทุกอย่างคาดเดาได้หมด ถ้าไม่ติดตรงที่ Vince กำชับมาให้ว่าต้องให้ Roman Reigns looks strong คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหาอะไร แต่ดูท่า Vince แกคงจะย้ำมาแหละว่าต้องให้เทพกากโรมันเราเทพ ดูแกร่ง ดูไร้เทียมทาน เป็นพระเอกเบอร์หนึ่งเหมือนเดิม ซึ่งก็วัดกึ๋นทีมเขียนบทเค้าล่ะว่าจะทำยังไงที่จะไม่ทำให้รายการน่าเบื่อแต่ขณะเดียวกันโรมันของเราต้องเทพที่สุด ซึ่งก็เป็นงานยากพอสมควร

"The little queen of ELLAS"

United States Champion Agent2210 Reboot's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2015

เอาจริงๆผมว่าเรื่องคลิปฉาวของ Paige นี่น่าจะมีคนอื่นอีกนะ เพราะนิสัยส่วนตัวของเจ้า Brad Maddox ก็ชอบให้แฟนตัวเองไปมีอะไรกับคนอื่นอยู่แล้ว (ตอนนี้มีการคาดเดาว่า Big E อาจจะร่วม Gangbang Paige ด้วย)

My Wrestling Online Award

COLL : COLL Mexican Championship (Mask Hero)

A.J. Styles อย่ามา raw เลยเขียนบทแย่

ถ้าให้ไอ้กากเรนชนะป๋าผี ก็เรื่องของเมิงเอาที่เมิงสะบายใจเลย แต่ที่แน่ๆเมิงเตรียมตัวโดนถล่มแน่ๆ 555555555555555+++++

เพจนมเล็กจัง เห็นแบบนี้ธรรมดาซะที่ไหน lol กี่คนแล้ว ?

จะเอาไอ้กากเรนย้ายมาSDทำเหรี้ยไรว่ะ จากค่ายดีๆจะกลายเป็นค่ายน่าเบื่ออ่ะดิ ฟวย

paige ตอนนี้ข่าวแรงมาก

555555555555555555555555555555555555555555555+
    maxbet

มันก็น่าจะจริง
    s bobet mobile

+ ตอบกระทู้