+ ตอบกระทู้
Results 1 to 9 of 9

Default เป็นไปตามคาดหมาย...

Bray ได้แชมป์ใหม่เจอกับ Orton ใน Wrestlemania
    Naomi ได้แชมป์หญิง

SmackDown Superstar Phantanan Kobkitchaisong's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2016
    Liverpool,England

เดี๋ยวผมจะพูดให้ในอีก 10 นาทีข้างหน้าครับติดตามชมได้เลยครับ

Liverpool Will Be Champion The Sleeping Giant Has Awakened

ตอนเหลือ 2 คนสุดท้ายก็คิดไว้แล้ว ปล.ตอน Corbin เล่นงาน Dean หลังโดนรวบกดนี่มันสะใจจริงๆ แต่จริงๆซีน่าเสียแชมป์เร็วไปมั้ง เดือนนึงเอง แต่โดยรวมศึกนี้ก็ดูดีกว่าปีที่ผ่านมาเยอะ ให้ 8.5/10 คะแนนสำหรับศึกนี้

Spiral Trap Move By A.j Style

Quote มาจาก Phantanan Kobkitchaisong View Post
    เดี๋ยวผมจะพูดให้ในอีก 10 นาทีข้างหน้าครับติดตามชมได้เลยครับ
    เฉยๆก็ได้...ไม่มีใครว่าคุณเป็นไบ้หรอก

WWE Superstar ChainGang's Avatar
    เข้าร่วม
    Sep 2013

Quote มาจาก "Trish" View Post
    เฉยๆก็ได้...ไม่มีใครว่าคุณเป็นไบ้หรอก
    +1 ไม่มีใครสนมันหรอก

WWE Superstar ChainGang's Avatar
    เข้าร่วม
    Sep 2013

Quote มาจาก The American Hero View Post
    ตอนเหลือ 2 คนสุดท้ายก็คิดไว้แล้ว ปล.ตอน Corbin เล่นงาน Dean หลังโดนรวบกดนี่มันสะใจจริงๆ แต่จริงๆซีน่าเสียแชมป์เร็วไปมั้ง เดือนนึงเอง แต่โดยรวมศึกนี้ก็ดูดีกว่าปีที่ผ่านมาเยอะ ให้ 8.5/10 คะแนนสำหรับศึกนี้
    เดือนนึงเชี่ยไร แค่ 2 สัปดาห์เอง ไม่ถึงเดือนด้วยซ้ำ

น่าจะให้ AJ ป้องกันได้ใน RR แล้วค่อยมาเสียในนี้ดีกว่า

จ้าๆ ตามนั้นเลย

Spiral Trap Move By A.j Style

Orton อาจจะไม่ได้เจอ Bray ตัวต่อตัวก็ได้นะป้านะ

Hows it going bros my name is Pewwwwdiepie

Quote มาจาก Pewdiepie View Post
    Orton อาจจะไม่ได้เจอ Bray ตัวต่อตัวก็ได้นะป้านะ
    แน่ใจนะ..พ่อหนุ่มน้อย...บทเขาเตรียมมาเรียบร้อยแล้ว

+ ตอบกระทู้