+ ตอบกระทู้
Results 1 to 5 of 5

Default สงสัยครับว่าทำไมต้องให้ Randy ชนะ RR อีก

คือแบบงงว่าทำไมถึงให้พี่แย้แกกลับมายุ่งกับแชมป์ใหญ่อีก คือแกไม่จำเป็นต้องชิงแชมป์หรือได้แชมป์อีกแล้วมั้ง ประสบความสำเร็จมาก็มากโขแล้วในสมาคม ยิ่งถ้าเทพเหลี่ยมถือแชมป์เข้า WM นี่ไม่น่าเบื่อตายหรอครับ คู่นี้เจอกันแทบนับครั้งไม่ถ้วน นึกแล้วก็เพลีย

BELIEVE IN EVOLUTIONNNN

United States Champion Agent2210 Reboot's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2015

เดาว่าคงจะเอา Randy ไปเจอกับ Bray ที่อาจจะชนะ Elimination Chamber ใน Wrestlemania นี่แหละ

My Wrestling Online Award

COLL : COLL Mexican Championship (Mask Hero)

Quote มาจาก Agent2210 Reboot View Post
    เดาว่าคงจะเอา Randy ไปเจอกับ Bray ที่อาจจะชนะ Elimination Chamber ใน Wrestlemania นี่แหละ
    จะให้ Bray ได้แชมป์เลยหรอ มันยังไงๆอยู่นะ

BELIEVE IN EVOLUTIONNNN

มีข่าวว่า Orton จะเลิกปล้ำในปีนี้ครับ สมาคมตบรางวัลตอบแทนให้ถือแชมป์อีกสมัย แต่เป็นระยะเวลาสั้นๆ เพราะเจ้าตัวก็อิ่มตัวกับอาชีพนี้แล้ว

RAW Superstar OG Loc's Avatar
    เข้าร่วม
    Nov 2014
    Brooklyn,New York

เพราะมันดีกว่า ที่จะให้ไอ้เมพ roman ชนะ rr อีกรอบครับ
    WMW Lockdown

Coming Soon

+ ตอบกระทู้