+ ตอบกระทู้
Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 63 of 63

RAW Superstar sa4006's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011
    Bangkok,Thailand

ขออภัยเสียงไมค์ช็อคด้วยนะครับ..สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านเนื่องจากไฟล์ซีรี่เก่ามันเสียเราจึงต้องทำใหม่หมดเลยครับ วันนี้เราขอนำเสนอ "Pro Evolution Soccer 2017" โดยเราจะมาคุมทีมในโหมด Master League เป็นครั้งแรกให้คุณผู้ชมดูกันน่ะครับ คลิปแรกวันนี้เราจะมาประเดิมการคุมทีมในพรีเมียร์ลีกซึ่งมีชื่อทีมว่า "แมนเชสเตอร์ ยูไนน์เต็ต" การคุมทีมครั้งแรกจะเป็นอย่างไรติดตามชมได้เลยครับ..

My Championship Wrestling Online

IWE - เจ้าของสมาคม
    BWO - 1 Times Undisputed Tag Team Champions Chaiwong Ruangrit
    TOW - 5 Times TOW Outlaw Champions Danny Ruangrit

ชอบครับ สร้างสรรค์ผลงานออกมาเรื่อยๆนะ

ซ่อมไอโฟน

It's a lot of wrestling, but unfortunately, Jon Cena missed the most.

หวยออนไลน์

+ ตอบกระทู้