+ ตอบกระทู้
Page 1 of 8 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 76

Exclamation บอร์ดนี้ให้ขายของเฉพาะที่เกี่ยวกับมวยปล้ำเท่านั้น

พ่อค้า แม่ขายทั้งหลายที่มาขายที่นี่ รู้ไว้เลยว่าถ้าไม่ใช่เกี่ยวกับมวยปล้ำ เขาไม่สนใจคุณหรอก ขายที่นี่ก็เปลืองแรง Ctrl+C Ctrl+V
    ถ้าคุณยังจะขายต่อไปเรื่อย ๆ เอาใบแดงไปคับ และจะประจานชื่อ และดันกระทู้นี้ไม่ให้ตกเป็นอันขาด

เทิร์นของฉัน

แก้ไขล่าสุดโดย Moth00159; 2nd May 2015 เมื่อ 17:32.

Intercontinental Champion Kozukaminato's Avatar
    เข้าร่วม
    Nov 2014

คนที่ฝ่าฝืนเชิญไปรับใบแดงที่เคาน์เตอร์ แล้วใสหัวไปเลยครับ

United States Champion Agent2210 Reboot's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2015

ขาย ยานอนหลับ ชนิดพิเศษที่ทางกรม WMW ได้สร้างขึ้นมา ยานี้จะทำให้คุณนอนไม่ตื่น อีกเลย ยานั้นชื่อว่า "ใบแดง"!!!

วาน Mod ช่วยโปรโมท สินค้าด้วยครับ

My Wrestling Online Award

COLL : COLL Mexican Championship (Mask Hero)

RAW Superstar OG Loc's Avatar
    เข้าร่วม
    Nov 2014
    Brooklyn,New York

ผู้ที่ฝ่าฝืนกฎที่ Mod ประกาศไว้ ถ้าอยากขายขายเลยนะคับ ขายที่นี่ขาดทุนไม่เยอะหรอก อย่างน้อยก็แค่ปิดกิจการเท่านั้นเอง เผลอๆได้เปนผู้โชคดี ได้สิทธิจับใบแดงด้วยนะค้าบบบบบ 555555
    แก้ไขล่าสุดโดย OG Loc; 20th April 2015 เมื่อ 19:13.
    WMW Lockdown

Coming Soon

Quote มาจาก OG Loc View Post
    ผู้ที่ฝ่าฝืนกฎที่ Mod ประกาศไว้ ถ้าอยากขายขายเลยนะคับ ขายที่นี่ขาดทุนไม่เยอะหรอก อย่างน้อยก็แค่ปิดกิจการเท่านั้นเอง เผลอๆได้เปนผู้โชคดี ได้สิทธิจับใบแดงด้วยนะค้าบบบบบ 555555
    ไปต้องไปหาทหารก็มีสิทธิจับได้ใบแดงนะ
    สสสสสสสสสสสสสสสสสส

ถ้าอยากขายโทรมา คุยกันได้
    080-292-9924

เนื่องจาก dfinesh58 มาขายของ กุขอดันกระทู้ตัวเองหน่อย
    สสสสสสสส

Intercontinental Champion Kozukaminato's Avatar
    เข้าร่วม
    Nov 2014

ขอดันกระทู้นี้เพือกลบ กระทู้ไร้สาระนะครับ

ดัน ๆ หน่อยครับ

เข้าร่วม
    Nov 2014

Quote มาจาก Moth00159 View Post
    ดัน ๆ หน่อยครับ
    ดันบ่อยแบบนี้ระวังใบแดงนะจ้ะ

อ่าว ดันนนนนนนนนนนนนนนนน

+ ตอบกระทู้