+ ตอบกระทู้
Results 1 to 9 of 9

RAW Superstar sa4006's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011
    Bangkok,Thailand

Default ขอสอบถามระหว่าง PSP กับ PS2

คือช่วงนี้ผมอยากจะเล่นเกมส์มากมากเลยอ่ะครับเล่นในคอมมันก็เบื่อเเล้วก็อยากจะเล่นอย่างอื่นบ้าง ซึ่งตอนนี้ผมก็มีงบอยู่เพียงเเค่ 6,000 บาทเองครับซึ่งผมจะไม่ซื้อ PS3 ไม่ก็ Xbox เเน่นอนครับเพราะผมเก็บไม่ถึงเเน่นอน พวกคุณลองช่วยคิดหน่อยสิครับว่า PS2 กับ PSP อันไหนดีกว่ากัน ?

1.PSP

2.PS2

My Championship Wrestling Online

IWE - เจ้าของสมาคม
    BWO - 1 Times Undisputed Tag Team Champions Chaiwong Ruangrit
    TOW - 5 Times TOW Outlaw Champions Danny Ruangrit

Indy Wrestler MisticoMisterio's Avatar
    เข้าร่วม
    Mar 2013
    Mexicocity , Mexico

ถ้าอยากเล่นบ่อยๆ หรือเล่นได้ตอนไปเที่ยวก็ psp เลยครับ ตอนนี้ราคาก็ประมาณ 6,000 เเหละมั้งนะถ้าจำไม่ผิด
    Ya llego el Rey Mysterio. Bato cabron de San Diego.

My online wrestler

EWF - Carlos De Souza (9-0 1 on 1 match streak)
    EWF - Ricardo De Souza (Personal Ring Announcer)
    IWE - Nacho De Souza (AKA Neos "The thunder") (3 times Brutal Extreme Champion)

Indy Wrestler Dashing Rock'n Law's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011

เก็บอีก2-3พันนี่ได้ ps3 รึ xbox เลยนะเนี่ย!
    โคตรเท่~

SmackDown Superstar
    เข้าร่วม
    Mar 2012
    Seoul, South Korea

ก้อดีคนละแบบ อยากพกพาก้อ PSP
    ถ้าอยากจอใหญ่ได้อารมณ์ก้อ PS2 ครับ

psp ไปเลยเน้อ

อยู่ที่ตัว จขกท อะว่าชอบเล่นอะไร หาเกมที่ใช่ได้ ดูว่าลงpsp หรือ ps2 (ซึ่งมันก็ลงพอๆกัน)

โอ้ๆ!!! นั้นไงมัน แม่สาวน้อย 18+

+ ตอบกระทู้