+ ตอบกระทู้
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 16 of 16

เค้ายกเลิกกระทันหันครับ บาเร็ดออกมาโพสผ่าน ทวิตเตอร์ นานแล้วนะ

He is the best in the world at what he does.

RAW Superstar steve austin's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2012
    นอนกอด layla อยุ

เขายกเลิกไปแล้วไม่ใช่เหรอครับ

Quote มาจาก ohmman116 View Post
    ที่ถูกลืมยังมี King of the Ring ด้วยนะครับ

เืมื่อก่อนแย่งกันจัง บัลลังค์เนี่ย ตอนนี้ไม่มีความหมายและ
    ใช่ครับ ๆ อยากดู king of the ring มาก ๆ

SmackDown Superstar Game Over Sr.'s Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011

Quote มาจาก chaipreecha View Post
    เจอ Gabriel ใน Main Event แล้วไงครับ เป็น Wade ชนะไป
    อันนั้นคนละอย่างครับ ตอนนั้นเป็น Battle Royal

SmackDown Superstar miccer002's Avatar
    เข้าร่วม
    Mar 2012
    Seoul, South Korea

ถือไว้เล่นๆ รอให้คนมาชิงไป WWE เค้าคิดว่าไม่จำเปนต้องสร้างทัวนาเม้นมาชิงให้มันวุ่นวายหรอกมั๊ง

ใช่ๆเมื่อก่อน king of the ring มันมาก ใครที่ชนะอาทิตย์ต่อไปจามีผ้าคลุม กันคทาออกมาด้วย เท่โคด

+ ตอบกระทู้