+ ตอบกระทู้
Results 1 to 4 of 4

Default เสื้อมวยปล้ำ

โทดน่ะครับพอจะมีใครทราบร้านขายเสื้อยืดมวยปลำ้(แบบที่เขาใส่เปิดตัวกันอ่ะครับ)
    แล้วก้ออีนิดนึงน่ะครับเอาแบบที่มีหน้าร้านด้วยอ่ะตรับ(จะเรื่องมากไปไมเนี่ย)

SmackDown Superstar Boun.brogue's Avatar
    เข้าร่วม
    Aug 2012
    ใต้เตียง Kelly Kelly

ไปที่ www.hereshirt.com เลยครับ ร้านนี้เชื่อถือได้ครับ ^^

I'm Pro at this....

ไม่มีที่มีหน้าร้านหรอกครับ แนะนำสั่งซื้อผ่านทางเว็บไซต์แหละครับ
    ต่อให้มีหน้าร้านส่วนมากก็จะเป็นตัวที่ทำขึ้นมา แต่ไม่ใช่ "แบบที่นักมวยปล้ำใส่" น่ะครับ ^^

SmackDown Superstar nerogendzii02's Avatar
    เข้าร่วม
    Apr 2012
    Saint Louis Missouri.

สั่งทางเว็ปดีที่สุดเลยครับ หน้าร้านหายากถึงขั้นอาจไม่มีเลยด้วยซ้ำ.
    The Beast End The Streak 21-1

+ ตอบกระทู้