+ ตอบกระทู้
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

RAW Superstar kara's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011

Default ขอความร่วมมือหน่อยครับ

คือหลังจากที่วง CLASH ได้แยกทางกันไปทำความฝันของแต่ละคน แล้วทาง แบงค์เองก็ได้ไปทัวร์คอนเสิร์ตตามจังหวัดต่างๆทุกภาคของประเทศไทย

แล้วทีนี้ผมอยากทราบว่าพี่แกจะไปเล่นที่จังหวัดไหนบ้าง ล่าสุดผมก็ได้ไปดูพี่แบงค์เล่นที่ชัยภูมิ แต่ผมก็ยังอยากดูอีก ผมเลยขอความร่วมมือจากเพื่อนๆที่อยู่ตามจังหวัดต่างๆช่วยแจ้งข่าวให้ผมทราบด้วย เน้นที่ภาคอีสานนะครับ เพื่อนๆสามารถเข้าไปบอกใน Facebook ของผมก็ได้นะครับ หรือเข้าร่วมกลุ่มในเฟส

ชือเฟสผม P,Bankk Kamilia Love Ham
    ชื่อกลุ่มในเฟส ชมรมคนรัก BANKK CA$H

ช่วยที่นะครับ เพราะว่าตารางทัวร์หายาก

และนี่คือรูปภาพและวิดีโอที่ผมไปถ่ายมาครับ (มือเบสน่ารักมาก)

รู้สึกว่าจังหวัดสกลนครตอนนี้มีงานกาชาดครับ ผมเพิ่งไปมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เห็นป้ายเขาติดว่าแบงค์จะมาวันที่ 26 นี้ครับ

ปล.ผมก็อยากให้มานครพนมเหมือนกันครับ

RAW Superstar kara's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011

Quote มาจาก framewwe123 View Post
    รู้สึกว่าจังหวัดสกลนครตอนนี้มีงานกาชาดครับ ผมเพิ่งไปมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เห็นป้ายเขาติดว่าแบงค์จะมาวันที่ 26 นี้ครับ

ปล.ผมก็อยากให้มานครพนมเหมือนกันครับ
    ขอบคุณมากครับผม อยากไปมากๆอยากไปดูคนเล่นเบส

Quote มาจาก NooKViper View Post
    เอ ทางกลับบ้าของผมมีป้ายติดอยู่แฮะแต่มองไม่ทันอะ เดือนนี้วันที่ 20 กว่าๆ(จำวันไม่ได้จริงๆ)

และที่สำคัญไม่ไช่แค่พี่แบงค์ครับ แต่เป็น CLASH ผมก็งงนะ คิดว่าเป็นเฉพาะกิจมากกว่า

ปล.จ.ปทุมธานีครับ ไม่ได้อยู่ในภาคอีสาน แต่เห็นมันน่าสนใจเลยมาบอกกัน 55
    ที่ป้ายเขียนไว้ว่า CLASH ก็จริงครับ เพราะว่าทางผู้ใหญ่ที่จัดงานเค้าคงไม่รู้กัน ก็เลยเขียนไปว่าอย่างนั้น ที่จริงพี่แกมาคนเดียวกับสมาชิกใหม่อีก3คนครับ
    แก้ไขล่าสุดโดย kara; 24th January 2012 เมื่อ 18:29.

เอ ทางกลับบ้าของผมมีป้ายติดอยู่แฮะแต่มองไม่ทันอะ เดือนนี้วันที่ 20 กว่าๆ(จำวันไม่ได้จริงๆ)

และที่สำคัญไม่ไช่แค่พี่แบงค์ครับ แต่เป็น CLASH ผมก็งงนะ คิดว่าเป็นเฉพาะกิจมากกว่า

ปล.จ.ปทุมธานีครับ ไม่ได้อยู่ในภาคอีสาน แต่เห็นมันน่าสนใจเลยมาบอกกัน 55

『Don't Want Roman』

คืนนี้ที่สกลนครครับ 4ทุ่ม

Quote มาจาก kara View Post
    ที่ป้ายเขียนไว้ว่า CLASH ก็จริงครับ เพราะว่าทางผู้ใหญ่ที่จัดงานเค้าคงไม่รู้กัน ก็เลยเขียนไปว่าอย่างนั้น ที่จริงพี่แกมาคนเดียวกับสมาชิกใหม่อีก3คนครับ
    น่าจะเป็นอย่างงั้นหละหละมั้งครับ ^^

『Don't Want Roman』

NXT Rookie Khetty150's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011
    มาจากที่ที่คุณไม่รู้...

ใช่ครับ ผมเป้นคนสกล เองผมรู้ดี(555) ตอนนี้ แบงค์ พึ่งเล่นที่งานกาชาดเสร็จ ตอนนี้ ไปอยู่ที่เต้นท์ M150-Power Concert หลังเวที ที่สนามมิ่งเมืองแล้วครับ.

Quote มาจาก Super Undertaker View Post
    แต่ในเฟสพี่แบงค์บอกว่าเจอกันที่สกลนครตอน4ทุ่ม แต่คุณบอกว่าพี่แบงค์พึ่งเล่นจบไปแล้วก็จะไปต่อที่ M150 งั้นก็แสดงว่าคืนเดียวเล่น2งานเลยใช่มั้ยครับ
    น่าจะแค่พบป่ะแฟนๆ นะครับ . เพราะตอนโปรโมท จะขึ้นเล่นแค่ 4 วง คือ Paradox.Bodyslam.Big Ass.Da endopin แต่อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ เผื่อมีเซอร์ำไพรส์.
    แก้ไขล่าสุดโดย Khetty150; 26th January 2012 เมื่อ 21:03.
    Triple H One Pedigree...

Quote มาจาก Khetty150 View Post
    ใช่ครับ ผมเป้นคนสกล เองผมรู้ดี(555) ตอนนี้ แบงค์ พึ่งเล่นที่งานกาชาดเสร็จ ตอนนี้ ไปอยู่ที่เต้นท์ M150-Power Concert หลังเวที ที่สนามมิ่งเมืองแล้วครับ.
    แต่ในเฟสพี่แบงค์บอกว่าเจอกันที่สกลนครตอน4ทุ่ม แต่คุณบอกว่าพี่แบงค์พึ่งเล่นจบไปแล้วก็จะไปต่อที่ M150 งั้นก็แสดงว่าคืนเดียวเล่น2งานเลยใช่มั้ยครับ

เมื่อคืนวานนี้ที่สารคามมีคนตีกันพี่แบงค์เลยเล่นไม่จบเซ็งสุดๆเลย

Indy Wrestler skypiea.'s Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011

เห็นหน้ามือเบสไม่ชัดเลยอ่ะครับ
    นอกเรื่องขอโทษด้วย 5555+
    [SIGPIC][/SIGPIC]

+ ตอบกระทู้