+ ตอบกระทู้
Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32

Default เมื่อผู้หญิงชอบดูมวยปลำ้แปลกไหม

เราเป็นผู้หญิงดูมวยมาสัก 10 กว่าปีแล้วมั้ง เพื่อนแต่ละคนพอรู้ก็ต๊กกะใจ แปลกเหรอ wwe มันก็คือการแสดงอย่างหนึ่งเหมือนดูละครสำหรับเรา มีพระเอกกะตัวโกง ส่วนตัวเราชอบตัวโกงน่ารักๆ อยู่แล้วน่ะ เบื่อพระเอก (แต่ถ้าพระเอกกวนๆ ก็ชอบนะ) ส่วนตัวเราชอบ dolph ziggler มาก ชี้ให้เพื่อนดู (เพื่อนผู้หญิงที่ไม่เคยดูมวยปล้ำ) เพื่อนบอกอ้าวนักมวยปล้ำมีหล่อๆ ด้วยเหรอ 555 เราเลยชี้เรนดี้ให้ดูอีก เพื่อนก็บอกว่าหล่อมาก เราเลยชี้ เคลลี่ๆ ให้ดู เพื่อนบอกเฮ้ยนี่เหรอนักมวยปล้ำหญิงไมโคตรสวย 555 (แต่เพื่อนก็ไม่ดูหรอก เพื่อนบอกกลัว) แล้วเพื่อนก็ถามว่าทำไม dolph ต้องส่ายก้นด้วย เราเลยบอกว่า ไม่รู้ดิไว้ถ้าเจอเค้าตัวเป็นๆ จะถามให้นะ
    เวิ่นเว้อจริง เอาเป็นว่ามันแปลกไหมที่ผู้หญิงดูมวยปล้ำ ต้องบอกว่าเราเป็นหญิงแท้นะ แล้วก็ไม่ได้ชอบออกกำลังกายมากนัก ไม่ดูกีฬาอะไรมากมาย ดูได้ตามเทศกาล ใครเห็นเราจะไม่รู้เลยว่าเราชอบดูมวยปล้ำ แบบชอบมาก

ไม่แปลกหรอกครับ คุณดูมวยปล้ำของWWE ยุดนี้ก็เหมือนดูละครล่ะครับ

WWE Superstar Wade Barrett's Avatar
    เข้าร่วม
    Nov 2012

เหล่าอธรรมจงเจริญ ชาบู ชาบู

Quote มาจาก reio_aoshi View Post
    ปล. เราไม่ได้ชอบ dolph เพราะว่าเขาเป็นอธรรมนะจ๊ะ เราชอบเพราะเขามีเสน่ห์ มีเสน่ห์ทุกอย่างที่สามารถทำให้ผู้หญิงชอบล่ะ เหมือนเรนดี้นั่นแหละ อาจเพราะแบบนี้ข้างกาย dolph เลยต้องมีผู้หญิงอยู่เคียงข้าง สังเกตว่าถ้านักมวยปล้ำชายคนไหนมีผู้หญิงอยู่ด้วยมักดับ แต่ dolph กลับเป็นดวงนารีอุปถัมเสียมากกว่า จะอยู่เดี่ยวหรือมีผู้หญิงการปล้ำของเขาก็มีคนชอบมากมาย 555 ในความคิดที่เราเป็นผู้หญิงนะ (เพราะ dolph เป็นคนเอาใจเก่งมั้ง เช่นเอาใจ vicky กะ aj ไง) ในขณะที่สไตลการปล้ำก็ไม่น่าเบื่อ มีลีลาดี
    ถ้าเรื่อง ผู้หญิง นิ ของ dolph นิ มันจะเป็นแนว หญิงชั่วกับชายโฉด เลย ดูค่อนข้างน่าสนใจ

แล้วก็ไม่ออก แนวเลี่ยนๆ เหมือนคู่อื่นๆ เท่าไร แต่มันจะออกแนวหมั่นใส้มากกว่า ฮ่าๆๆ

ส่วนเรื่อง ลีลา เค้าัไม่น่าจริงๆแหละ ครับ ไม่ว่าจะตอนปล่อยของใส่คนอื่น หรือ ตอนถุกคนอื่น

ปล่อยของใส่ ก็ทำออกมาได้โอเค เลย ไม่ค่อยซ้ำซากให้คนดูเดาตอนจบได้เท่าไร :')

สรุปว่า อธรรมจงเจริญ ชาบู ชาบู !!!
    แก้ไขล่าสุดโดย Wade Barrett; 12th January 2013 เมื่อ 11:54.

ปล. เราไม่ได้ชอบ dolph เพราะว่าเขาเป็นอธรรมนะจ๊ะ เราชอบเพราะเขามีเสน่ห์ มีเสน่ห์ทุกอย่างที่สามารถทำให้ผู้หญิงชอบล่ะ เหมือนเรนดี้นั่นแหละ อาจเพราะแบบนี้ข้างกาย dolph เลยต้องมีผู้หญิงอยู่เคียงข้าง สังเกตว่าถ้านักมวยปล้ำชายคนไหนมีผู้หญิงอยู่ด้วยมักดับ แต่ dolph กลับเป็นดวงนารีอุปถัมเสียมากกว่า จะอยู่เดี่ยวหรือมีผู้หญิงการปล้ำของเขาก็มีคนชอบมากมาย 555 ในความคิดที่เราเป็นผู้หญิงนะ (เพราะ dolph เป็นคนเอาใจเก่งมั้ง เช่นเอาใจ vicky กะ aj ไง) ในขณะที่สไตลการปล้ำก็ไม่น่าเบื่อ มีลีลาดี

SmackDown Superstar shane2736's Avatar
    เข้าร่วม
    Mar 2012
    ตายไม่ว่าแต่อย่าเจ็บ

ไม่แปลกหรอก มันก็เหมือนกับละครล่ะ

เรายังดูเลยจ้า มีแต่เพื่อนสงสัยว่าทำไมถึงชอบดู 55555555

ไม่แปลกเรายังดูเลย เป็น ญ ก็ดูมวยปล้ำได้ 5555 ดูมาตั้งแต่เด็กยันโต -0-

ไม่แปลกนะครับ มันอยู่ที่ความชอบส่วนตัวมากกว่า เพราะมันสนุกหรืออะไรก็ตามเหตุผลครับ เชียร์ Dolph อีกเสียงครับ มีเสน่ห์ การเอนเตอเทนมากขึ้น ว่าที่แชมป์โลกเฮฟวี่เวทคนต่อไป...

เราก็เป็นผู้หญิงนะ ชอบดูเหมือนกันดูตั้งแต่ เด็ก(แต่ได้ดูบ้างไม่ได้ดูบ้าง)ชอบมากทั้งที่ปรกติก็ไม่เล่นกีฬาเหมือนกัน ไม่ชอบดูกีฬาชนิดอื่นเท่ารัยแต่ก็ดูบ้างตามวาละและเวลา แต่มวยปล้ำเนี้ยชอบมากที่สุดไม่รู้ซิ มวยปล้ำก็มีเสน่นของตัวเองในแบบของตัวเอง ส่วนตัวชอบ sheamus เพราะเห็นครั้งแรกกะสะดุดตาเลยคนอารัยตัวขาวหัวแดงเชี้ยว แล้วพอดูเขาปล้ำแล้วก็ถูกจัยนะ ดุดันหนักหน่วงรุนแรง แถมช่วงนี้ออกแนวกวนนิดๆ แต่เรื่องบทปั้นให้เทพนี้เฮ้ย....เอาเป็นว่าไม่สนบทดูเขาปล้ำอย่างเดี่ยวพอ

RAW Superstar DEMON's Avatar
    เข้าร่วม
    May 2012

แปลกตรงไหน ช่างหัวมันสิทำอย่างกับว่าบนโลกนี้ไม่มีผู้ชายเคยดูบาร์บี้แล้วมันก็เป็นเรื่องของเราด้วย

SIERRA HOTEL INDIA ECHO LIMA DELTA
    "SHIELD"

BELIEVE IN THE SHIELD!!
    "HOUNDS OF JUSTICE"

+ ตอบกระทู้