+ ตอบกระทู้
Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 57

Default อยากเป็นนักมวยปล้ำอะครับ.... ทำไง

อยากเป็นนักมวยปล้ำอะครับ.... ทำไง อยากเข้า wwe

WWE Superstar BaronRed's Avatar
    เข้าร่วม
    Sep 2012

โห..คงยากอะครับ ยากมากๆ ไหนจะต้องฝึกมวยปล้ำ ไปทดสอบฝีมือกับWWE นี่ถ้าคุณเข้า WWEได้เนี่ยคุณดังไปทั่วโลกแน่ๆ เพราะคุณคือนักมวยปล้ำWWEชาวไทยคนแรก

คือนี่คุณล้อเล่นใช่ะครับ แต่ถ้าอยากเป็นขอบอกตรงๆเลยว่าโอกาสแทบไม่มีครับ

SmackDown Superstar 2kool's Avatar
    เข้าร่วม
    Dec 2011
    Somewhere In Songkhla

เป็นนักมวยปล้ำของเมืองไทยว่าไปอย่างครับ ถ้าบ้านอยู่ในกทม.สมารถไปสมัครฝึกได้ที่gatoh move wrestling

ส่วนWWEบอกตามตรงว่า ได้แค่ฝัน
    FLAME DRAGON!!!

FaceBook:kantapong taez MSN:takkun2010@hotmail.com

WWE Superstar DeadMan Walking's Avatar
    เข้าร่วม
    Mar 2012

WWE เค้าคงคัดแต่พวกที่ล่ำ ๆ กล้ามโต ๆ อย่างเดียวล่ะมั้งครับถึงเป็นได้ก็อาจจะเป็นได้แค่"จ๊อบเบอร์"ล่ะมั้ง
    What ?

โอกาสเเทบจะเป็น 0 เลยครับเเต่สำหรับผมวิธีการเป็นนักมวยปล้ำคือ คิดให้มากๆเเล้วเอาไปฝันครับ 555+

NXT Rookie โหดสัส's Avatar
    เข้าร่วม
    Nov 2012
    โรงเรียนมัธยมซูซูรัน

ง่ายๆครับถ้าคุณตั้งใจและมีความพยายามจริงๆถึงโอกาศมันจะมีแค่ 0 หรือมากกว่าถ้าเราพยายามแล้ว
    เราก็ไม่ต้องเสียใจถึงแม้ว่าเราจะไม่ได้เข้า แต่มันก็ยังดีกว่าคนที่คิดจะอยากแต่ไม่พยายาม แล้วมันจะเสียใจที่หลังนะครับ
    คนเราคิดอะไรแล้วต้องทำให้ได้เช่น ทำการบ้าน ถ้ามัวแต่พรุ้งนี้ ทำ พรุ้งนี้ทำ มันก็คงไม่เสร็จ

Texas Rattlesnake "Stone Cold Steve Austin"

555 ทำไมทุกคนถึงคิดว่ามันเป็น 0

ทำเต็มที่ในความฝันซักวันมันจะเป็นของเรา 5555

แต่ผมก็คิดว่าไม่น่าจะมีทาง = =
    kelly kelly <<<<<<<<<<<<<<<<< only

เป็นผมเจอคำแบบนี้ท้อเลยนะนัั่น ผมก็ฝันแบบนั้นเหมือนกัน แต่คงจะยากมากกกก ผมว่าปลำ้ทีไทยดีกว่า่ครับ

+ ตอบกระทู้