+ ตอบกระทู้
Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 57 of 57

ผมว่า หากเรามุ่งมั่น (อย่างแรกเลย โด๊ปพวก Super mass ออกกำลังกาย เสริมกล้ามเนื้อก่อน ที่เหลือก็ค่อยว่ากัน) ความฝันมนก็ไม่ไกลเกินเอื้อมครับ
    Here comes the pain

ตายแล้วเกิดใหม่ เป็นพวกยุโรบ usa ก็ได้มีสิทธิมากกว่า. ดูตัวอย่างโยชิ สิต่อให้ได้ไปจริงก็เปนแค่ให้โดนกระทืบ
    Thanks

ผมมีวิธี ไปดูมวยปล้ำที่ อเมริกา จับ ลินดาแม็กแมน ทำเมีย (ขำๆครับ) ยากมากคนไทย

ปล้ำในไทยนี่แหละ

WWE Superstar
    เข้าร่วม
    Jan 2014
    ที่ ที่มีมวยปล้ำให้ดู o_O!!

ถ้าอยากเป็นจริงๆขอให้มองรูปร่างคุณก่อนครับว่าอยุ่ในระดับไหน
    ถ้าสูงไม่ถึง180+ทำใจก่อนเลยอันดับแรก เพราะโอกาศที่จะเป็นสตาร์ตัวเล็กๆแต่ดังแบบเรย์ มันยากมากๆ
    ส่วนอื่นๆก็ร่างกายถ้าไม่ล่ำๆกล้ามไม่บึกๆเห็นทีคงจะยาก แต่ถ้าสูงอยู่แล้วยังสามารถอัพหุ่นให้ล่ำได้อยู่นะ
    การยืดหยุ่นตัวไม่ดีตีลังกาไม่ได้ อันนี้ยากมากๆที่จะเป็นนักมวยปล้ำได้(แต่ฝึกได้)

ถ้าคิดว่าตัวเองผ่านเกฎทั้งหมด ก็ลองไปสมัครเข้ากับมวยปล้ำไทยก่อนก็ได้แล้วค่อยหาลู่ทางไปต่อในสาขานี้ก็ยังไม่สายนะ

อืม ผมก็อยากเป็นนะครับ

YES! YES! YES!!!

ว่างมากหรอ กระทู้มาชาติไหนมาแล้ว เหงาก็ไปหาเพื่อนคุย

+ ตอบกระทู้